Afc Champions League mùa giải 2017
Chủ nhà   Khách
20-02 06:00 Esteghlal Khuzestan vs Al-Fateh
20-02 06:00 Al Ta'awon vs Lokomotiv
20-02 06:00 Lekhwiya vs Al Jazira
FT 20-02 18:00 Esteghlal Khuzestan 1 - 0 Al-Fateh
FT 20-02 20:50 Lekhwiya 3 - 0 Al Jazira
FT 20-02 22:45 Al-Taawon (Sau) 1 - 0 Lokomotiv
FT 20-02 23:15 Al Ahli Dubai 2 - 1 Esteghlal TEH
21-02 06:00 Brisbane Roar vs Muang Thong United
21-02 06:00 Al Ain vs Zob Ahan
21-02 06:00 Persepolis vs Al Hilal
FT 21-02 15:00 Western Sydney Wanderers 0 - 4 Urawa Reds
FT 21-02 17:00 Brisbane Roar 0 - 0 Muang Thong United
FT 21-02 17:00 Kashima Antlers 2 - 0 Ulsan Hyundai
FT 21-02 17:30 Seoul 0 - 1 Shanghai SIPG
FT 21-02 22:00 Persepolis 1 - 1 Al Hilal
FT 21-02 22:15 Al Ain 1 - 1 Zob Ahan
FT 21-02 22:15 Al Rayyan (Qat) 2 - 1 Al Wahda
FT 22-02 00:15 Al Ahli 2 - 0 Bunyodkor
22-02 06:00 Guangzhou Evergrande vs Eastern AA
22-02 06:00 Jeju United vs Jiangsu Suning
FT 22-02 16:00 Adelaide United 0 - 3 Gamba Osaka
FT 22-02 17:00 Kawasaki Frontale 1 - 1 Suwon Bluewings
FT 22-02 18:00 Jeju United 0 - 1 Jiangsu Suning
FT 22-02 19:00 Guangzhou Evergrande 7 - 0 Eastern AA
27-02 06:00 Lokomotiv vs Al Ahli Dubai
27-02 06:00 Al Jazira vs Esteghlal TEH
FT 27-02 18:00 Lokomotiv 2 - 0 Al Ahli Dubai
FT 27-02 22:10 Al-Fateh 2 - 2 Lekhwiya
FT 27-02 22:30 Al Jazira 0 - 1 Esteghlal Khuzestan
FT 27-02 22:30 Esteghlal TEH 3 - 0 Al-Taawon (Sau)
28-02 06:00 Zob Ahan vs Al Ahli
28-02 06:00 Al Hilal vs Al Rayyan (Qat)
28-02 06:00 Muang Thong United vs Kashima Antlers
FT 28-02 17:30 Ulsan Hyundai 6 - 0 Brisbane Roar
FT 28-02 17:30 Urawa Reds 5 - 2 Seoul
FT 28-02 18:30 Shanghai SIPG 5 - 1 Western Sydney Wanderers
FT 28-02 19:30 Muang Thong United 2 - 1 Kashima Antlers
FT 28-02 20:00 Bunyodkor 2 - 3 Al Ain
FT 28-02 22:10 Al Wahda 2 - 3 Persepolis
FT 28-02 22:15 Zob Ahan 1 - 2 Al Ahli
FT 28-02 23:45 Al Hilal 2 - 1 Al Rayyan (Qat)
01-03 06:00 Suwon Bluewings vs Guangzhou Evergrande
01-03 06:00 Jiangsu Suning vs Adelaide United
FT 01-03 17:00 Suwon Bluewings 2 - 2 Guangzhou Evergrande
FT 01-03 17:00 Gamba Osaka 1 - 4 Jeju United
FT 01-03 18:35 Jiangsu Suning 2 - 1 Adelaide United
FT 01-03 19:00 Eastern AA 1 - 1 Kawasaki Frontale
13-03 06:00 Al Ahli Dubai vs Al Ta'awon
13-03 06:00 Al Ahli vs Al Ain
FT 13-03 20:00 Bunyodkor 0 - 2 Zob Ahan
FT 13-03 22:30 Esteghlal TEH 2 - 0 Lokomotiv
FT 13-03 23:30 Al Ahli Dubai 0 - 0 Al-Taawon (Sau)
FT 14-03 00:30 Al Ahli 2 - 2 Al Ain
14-03 06:00 Al Rayyan (Qat) vs Persepolis
14-03 06:00 Eastern AA vs Suwon Bluewings
FT 14-03 17:00 Kashima Antlers 3 - 0 Brisbane Roar
FT 14-03 17:30 Ulsan Hyundai 0 - 0 Muang Thong United
FT 14-03 19:00 Eastern AA 0 - 1 Suwon Bluewings
FT 14-03 19:00 Guangzhou Evergrande 1 - 1 Kawasaki Frontale
FT 14-03 20:30 Esteghlal Khuzestan 1 - 1 Lekhwiya
FT 14-03 22:15 Al Wahda 2 - 2 Al Hilal
FT 14-03 22:20 Al-Fateh 3 - 1 Al Jazira
FT 14-03 22:25 Al Rayyan (Qat) 3 - 1 Persepolis
15-03 06:00 Seoul vs Western Sydney Wanderers
FT 15-03 16:00 Adelaide United 3 - 3 Jeju United
FT 15-03 17:00 Gamba Osaka 0 - 1 Jiangsu Suning
FT 15-03 17:30 Seoul 2 - 3 Western Sydney Wanderers
15-03 18:00 Adelaide United vs Jeonbuk Motors
FT 15-03 18:30 Shanghai SIPG 3 - 2 Urawa Reds
FT 10-04 21:30 Persepolis 0 - 0 Al Rayyan (Qat)
FT 10-04 22:30 Lekhwiya 2 - 1 Esteghlal Khuzestan
FT 10-04 22:45 Al Jazira 0 - 0 Al-Fateh
FT 11-04 00:00 Al Hilal 1 - 0 Al Wahda
FT 11-04 17:00 Western Sydney Wanderers 2 - 3 Seoul
FT 11-04 17:30 Urawa Reds 1 - 0 Shanghai SIPG
FT 11-04 18:00 Lokomotiv 1 - 1 Esteghlal TEH
FT 11-04 18:00 Jeju United 1 - 3 Adelaide United
FT 11-04 18:35 Jiangsu Suning 3 - 0 Gamba Osaka
FT 11-04 22:30 Zob Ahan 2 - 1 Bunyodkor
FT 11-04 22:35 Al Ain 2 - 2 Al Ahli
FT 11-04 23:05 Al-Taawon (Sau) 1 - 3 Al Ahli Dubai
FT 12-04 16:00 Brisbane Roar 2 - 1 Kashima Antlers
FT 12-04 17:00 Suwon Bluewings 5 - 0 Eastern AA
FT 12-04 17:00 Kawasaki Frontale 0 - 0 Guangzhou Evergrande
FT 12-04 19:30 Muang Thong United 1 - 0 Ulsan Hyundai
FT 24-04 21:00 Bunyodkor 2 - 0 Al Ahli
FT 24-04 22:00 Al Hilal 0 - 0 Persepolis
FT 24-04 22:35 Al Wahda 5 - 1 Al Rayyan (Qat)
FT 24-04 23:00 Zob Ahan 0 - 3 Al Ain
FT 25-04 17:00 Gamba Osaka 3 - 3 Adelaide United
FT 25-04 17:00 Suwon Bluewings 0 - 1 Kawasaki Frontale
25-04 17:35 Jiangsu Suning vs Jeonbuk Motors
FT 25-04 18:35 Jiangsu Suning 1 - 2 Jeju United
FT 25-04 19:00 Lokomotiv 4 - 4 Al-Taawon (Sau)
FT 25-04 19:00 Eastern AA 0 - 6 Guangzhou Evergrande
FT 25-04 22:30 Al-Fateh 1 - 1 Esteghlal Khuzestan
FT 25-04 22:45 Esteghlal TEH 1 - 1 Al Ahli Dubai
FT 25-04 23:00 Al Jazira 1 - 3 Lekhwiya
FT 26-04 17:30 Ulsan Hyundai 0 - 4 Kashima Antlers
FT 26-04 17:30 Urawa Reds 6 - 1 Western Sydney Wanderers
FT 26-04 18:30 Shanghai SIPG 4 - 2 Seoul
FT 26-04 19:30 Muang Thong United 3 - 0 Brisbane Roar
FT 08-05 22:25 Persepolis 4 - 2 Al Wahda
FT 08-05 22:25 Al Rayyan (Qat) 3 - 4 Al Hilal
FT 08-05 22:45 Al Ain 3 - 0 Bunyodkor
FT 08-05 22:45 Al Ahli 2 - 0 Zob Ahan
FT 09-05 17:00 Jeju United 2 - 0 Gamba Osaka
FT 09-05 17:00 Adelaide United 0 - 1 Jiangsu Suning
FT 09-05 17:30 Guangzhou Evergrande 2 - 2 Suwon Bluewings
FT 09-05 17:30 Kawasaki Frontale 4 - 0 Eastern AA
FT 09-05 22:30 Esteghlal Khuzestan 1 - 1 Al Jazira
FT 09-05 22:30 Lekhwiya 4 - 1 Al-Fateh
FT 09-05 22:50 Al Ahli Dubai 4 - 0 Lokomotiv
FT 09-05 22:50 Al-Taawon (Sau) 1 - 2 Esteghlal TEH
FT 10-05 17:00 Brisbane Roar 2 - 3 Ulsan Hyundai
FT 10-05 17:00 Western Sydney Wanderers 3 - 2 Shanghai SIPG
FT 10-05 17:00 Kashima Antlers 2 - 1 Muang Thong United
FT 10-05 17:00 Seoul 1 - 0 Urawa Reds
Chủ nhà   Khách
31-01 18:00 Kitchee vs Hà Nội
FT 26-09 23:00 Al Hilal 4 - 0 Persepolis
FT 27-09 19:00 Shanghai SIPG 1 - 1 Urawa Reds
FT 12-10 19:00 El Jaish 1 - 1 Al Nasr
FT 17-10 23:00 Persepolis 2 - 2 Al Hilal
FT 18-10 17:30 Urawa Reds 1 - 0 Shanghai SIPG
FT 18-11 23:15 Al Hilal 1 - 1 Urawa Reds
FT 25-11 17:15 Urawa Reds 1 - 0 Al Hilal
16-01 16:30 Shan United 1 - 1 Ceres
FT 16-01 19:30 Bali United 3 - 1 Tampines Rovers
FT 23-01 16:00 Brisbane Roar 2 - 3 Ceres
FT 23-01 19:00 Eastern AA 2 - 4 FLC Thanh Hóa
23-01 19:00 Chiangrai United 2 - 1 Bali United
FT 23-01 19:30 Muang Thong United 5 - 2 Johor Darul Ta'zim
FT 30-01 14:30 Tianjin Quanjian 2 - 0 Ceres
FT 30-01 17:00 Kashiwa Reysol 3 - 0 Muang Thong United
FT 30-01 17:30 Suwon Bluewings 5 - 1 FLC Thanh Hóa
FT 30-01 18:00 Nasaf 5 - 1 Al Faisaly Amman
FT 30-01 18:35 Shanghai SIPG 1 - 0 Chiangrai United
FT 30-01 20:30 Zob Ahan 3 - 1 Aizawl
FT 30-01 21:15 Al Ain 2 - 0 Malkia
FT 31-01 00:00 Al Gharafa 2 - 1 Pakhtakor
FT 12-02 18:00 Lokomotiv 5 - 0 Al Wahda
FT 12-02 20:15 Lekhwiya 3 - 1 Zob Ahan
FT 12-02 22:30 Tractor Sazi 0 - 1 Al Ahli
FT 12-02 22:30 Al Jazira 3 - 2 Al Gharafa
FT 13-02 15:30 Melbourne Victory 3 - 3 Ulsan Hyundai
FT 13-02 17:00 Kawasaki Frontale 0 - 1 Shanghai SIPG
FT 13-02 17:30 Jeonbuk Motors 3 - 2 Kashiwa Reysol
FT 13-02 19:00 Tianjin Quanjian 3 - 0 Kitchee
FT 13-02 20:45 Persepolis 3 - 0 Nasaf
FT 13-02 22:00 Al Wasl 1 - 2 Al Sadd
FT 13-02 22:10 Al Rayyan (Qat) 2 - 2 Esteghlal TEH
FT 14-02 00:25 Al Hilal 0 - 0 Al Ain
FT 14-02 15:30 Sydney 0 - 2 Suwon Bluewings
FT 14-02 16:00 Guangzhou Evergrande 1 - 1 Buriram United
FT 14-02 17:00 Kashima Antlers 1 - 1 Shanghai Shenhua
FT 14-02 17:45 Jeju United 0 - 1 Cerezo Osaka
FT 19-02 19:30 Zob Ahan 2 - 0 Lokomotiv
FT 19-02 21:50 Al Wahda 2 - 3 Lekhwiya
FT 19-02 22:00 Al Gharafa 3 - 0 Tractor Sazi
FT 20-02 00:10 Al Ahli 2 - 1 Al Jazira
FT 20-02 17:00 Ulsan Hyundai 2 - 1 Kawasaki Frontale
FT 20-02 17:30 Kashiwa Reysol 1 - 1 Tianjin Quanjian
FT 20-02 19:00 Shanghai SIPG 4 - 1 Melbourne Victory
FT 20-02 19:00 Kitchee 0 - 6 Jeonbuk Motors
FT 20-02 20:00 Nasaf 1 - 0 Al Wasl
FT 20-02 22:10 Al Ain 1 - 1 Al Rayyan (Qat)
FT 20-02 22:30 Al Sadd 3 - 1 Persepolis
FT 20-02 22:30 Esteghlal TEH 1 - 0 Al Hilal
FT 21-02 17:00 Cerezo Osaka 0 - 0 Guangzhou Evergrande
FT 21-02 17:00 Suwon Bluewings 1 - 2 Kashima Antlers
FT 21-02 18:00 Buriram United 0 - 2 Jeju United
FT 21-02 19:00 Shanghai Shenhua 2 - 2 Sydney
FT 05-03 20:30 Nasaf 1 - 0 Al Sadd
FT 05-03 20:45 Persepolis 2 - 0 Al Wasl
FT 05-03 22:00 Al Jazira 0 - 0 Tractor Sazi
FT 05-03 22:10 Al Gharafa 1 - 1 Al Ahli
FT 06-03 17:00 Jeonbuk Motors 6 - 3 Tianjin Quanjian
FT 06-03 17:30 Kashiwa Reysol 1 - 0 Kitchee
FT 06-03 18:00 Buriram United 2 - 0 Cerezo Osaka
FT 06-03 19:00 Guangzhou Evergrande 5 - 3 Jeju United
FT 06-03 19:30 Zob Ahan 2 - 0 Al Wahda
FT 06-03 22:00 Lekhwiya 3 - 2 Lokomotiv
FT 06-03 22:20 Al Ain 2 - 2 Esteghlal TEH
FT 07-03 00:15 Al Hilal 1 - 1 Al Rayyan (Qat)
FT 07-03 15:30 Sydney 0 - 2 Kashima Antlers
FT 07-03 17:00 Kawasaki Frontale 2 - 2 Melbourne Victory
FT 07-03 17:00 Suwon Bluewings 1 - 1 Shanghai Shenhua
FT 07-03 19:00 Shanghai SIPG 2 - 2 Ulsan Hyundai
FT 12-03 19:00 Lokomotiv 1 - 2 Lekhwiya
FT 12-03 22:00 Al Wahda 3 - 0 Zob Ahan
FT 12-03 22:15 Al Rayyan (Qat) 2 - 1 Al Hilal
FT 12-03 22:30 Esteghlal TEH 1 - 1 Al Ain
FT 13-03 15:30 Melbourne Victory 1 - 0 Kawasaki Frontale
FT 13-03 17:00 Kashima Antlers 1 - 1 Sydney
FT 13-03 17:00 Ulsan Hyundai 0 - 1 Shanghai SIPG
FT 13-03 19:00 Shanghai Shenhua 0 - 2 Suwon Bluewings
FT 13-03 19:30 Tractor Sazi 1 - 1 Al Jazira
FT 13-03 22:15 Al Sadd 4 - 0 Nasaf
FT 13-03 22:15 Al Wasl 0 - 1 Persepolis
FT 14-03 00:15 Al Ahli 1 - 1 Al Gharafa
FT 14-03 17:00 Cerezo Osaka 2 - 2 Buriram United
FT 14-03 17:00 Jeju United 0 - 2 Guangzhou Evergrande
FT 14-03 19:00 Kitchee 1 - 0 Kashiwa Reysol
FT 14-03 19:00 Tianjin Quanjian 4 - 2 Jeonbuk Motors
FT 02-04 21:30 Nasaf 0 - 0 Persepolis
FT 02-04 22:30 Al Ain 2 - 1 Al Hilal
FT 02-04 22:30 Esteghlal TEH 2 - 0 Al Rayyan (Qat)
FT 02-04 23:00 Al Sadd 2 - 1 Al Wasl
FT 03-04 17:00 Cerezo Osaka 2 - 1 Jeju United
FT 03-04 18:00 Buriram United 1 - 1 Guangzhou Evergrande
FT 03-04 18:00 Suwon Bluewings 1 - 4 Sydney
FT 03-04 19:00 Shanghai Shenhua 2 - 2 Kashima Antlers
FT 03-04 21:15 Zob Ahan 0 - 1 Lekhwiya
FT 03-04 22:10 Al Wahda 1 - 4 Lokomotiv
FT 03-04 22:30 Al Gharafa 2 - 3 Al Jazira
FT 03-04 23:20 Al Ahli 2 - 0 Tractor Sazi
FT 04-04 17:00 Ulsan Hyundai 6 - 2 Melbourne Victory
FT 04-04 17:30 Kashiwa Reysol 0 - 2 Jeonbuk Motors
FT 04-04 19:00 Kitchee 0 - 1 Tianjin Quanjian
FT 04-04 19:00 Shanghai SIPG 1 - 1 Kawasaki Frontale
FT 16-04 22:00 Al Wasl 1 - 2 Nasaf
FT 16-04 22:00 Persepolis 1 - 0 Al Sadd
FT 16-04 22:45 Al Hilal 0 - 1 Esteghlal TEH
FT 16-04 22:45 Al Rayyan (Qat) 1 - 4 Al Ain
FT 17-04 17:00 Kashima Antlers 0 - 1 Suwon Bluewings
FT 17-04 17:00 Sydney 0 - 0 Shanghai Shenhua
FT 17-04 18:00 Guangzhou Evergrande 3 - 1 Cerezo Osaka
FT 17-04 18:00 Jeju United 0 - 1 Buriram United
FT 17-04 21:00 Lekhwiya 1 - 0 Al Wahda
FT 17-04 21:00 Lokomotiv 1 - 1 Zob Ahan
FT 17-04 21:30 Al Jazira 1 - 2 Al Ahli
FT 17-04 21:30 Tractor Sazi 1 - 3 Al Gharafa
FT 18-04 17:00 Kawasaki Frontale 2 - 2 Ulsan Hyundai
FT 18-04 17:00 Melbourne Victory 2 - 1 Shanghai SIPG
FT 18-04 18:00 Jeonbuk Motors 3 - 0 Kitchee
FT 18-04 18:00 Tianjin Quanjian 3 - 2 Kashiwa Reysol
FT 07-05 22:30 Al Jazira 3 - 2 Persepolis
FT 07-05 23:15 Al Sadd 2 - 1 Al Ahli
FT 08-05 18:00 Buriram United 3 - 2 Jeonbuk Motors
FT 08-05 18:30 Tianjin Quanjian 0 - 0 Guangzhou Evergrande
FT 08-05 21:45 Zob Ahan 1 - 0 Esteghlal TEH
FT 08-05 23:10 Al Ain 2 - 4 Lekhwiya
FT 09-05 17:00 Kashima Antlers 3 - 1 Shanghai SIPG
FT 09-05 18:00 Ulsan Hyundai 1 - 0 Suwon Bluewings
FT 14-05 22:00 Persepolis 2 - 1 Al Jazira
FT 15-05 00:45 Al Ahli 2 - 2 Al Sadd
FT 15-05 17:00 Jeonbuk Motors 2 - 0 Buriram United
FT 15-05 19:00 Guangzhou Evergrande 2 - 2 Tianjin Quanjian
FT 15-05 22:30 Lekhwiya 4 - 1 Al Ain
FT 15-05 23:15 Esteghlal TEH 3 - 1 Zob Ahan
16-05 18:00 Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai
16-05 19:00 Shanghai SIPG vs Kashima Antlers
# Đội Trận Thắng Hòa Bại BT BB Hiệu số Điểm Phong độ
1 Jiangsu Suning 6 5 0 1 9 3 6 15
2 Jeju United 6 3 1 2 12 9 3 10
3 Adelaide United 6 1 2 3 10 13 -3 5
4 Gamba Osaka 6 1 1 4 7 13 -6 4
# Cầu thủ CLB Bàn Thắng
Đăng nhập Đăng kí