Copa Libertadores mùa giải 2017
Chủ nhà   Khách
FT 08-03 03:15 Deportes Iquique 0 - 1 Guaraní
FT 08-03 05:30 Wilstermann 6 - 2 Peñarol
FT 08-03 07:00 Atlético PR 2 - 2 Universidad Católica
FT 08-03 07:45 Zulia 1 - 2 Chapecoense
FT 09-03 05:30 Godoy Cruz 1 - 1 Atlético Mineiro
FT 09-03 05:30 Sport Boys 3 - 3 Libertad
FT 09-03 07:45 Atl. Tucuman 1 - 1 Palmeiras
FT 09-03 07:45 Flamengo 4 - 0 San Lorenzo
FT 10-03 05:30 Zamora 0 - 2 Grêmio
FT 10-03 07:00 The Strongest 2 - 0 Santa Fe
FT 10-03 07:00 Lanús 0 - 1 Nacional
FT 10-03 07:45 Sporting Cristal 1 - 1 Santos
FT 15-03 05:30 Melgar 1 - 0 Emelec
FT 15-03 07:00 Botafogo 2 - 1 Estudiantes L.P.
FT 15-03 07:45 Barcelona 2 - 1 Atlético Nacional
FT 16-03 05:30 San Lorenzo 0 - 1 Atlético PR
FT 16-03 05:30 Nacional 0 - 1 Zulia
FT 16-03 07:00 Ind. Medellin 1 - 3 River Plate
FT 16-03 07:45 Palmeiras 1 - 0 Wilstermann
FT 16-03 07:45 Universidad Católica 1 - 0 Flamengo
FT 17-03 05:30 Chapecoense 1 - 3 Lanús
FT 17-03 07:00 Peñarol 2 - 1 Atl. Tucuman
FT 17-03 07:45 Santos 2 - 0 The Strongest
FT 17-03 07:45 Santa Fe 3 - 0 Sporting Cristal
FT 12-04 05:30 Wilstermann 2 - 1 Atl. Tucuman
FT 12-04 05:30 Libertad 1 - 2 Godoy Cruz
12-04 06:00 Estudiantes L.P. vs Barcelona
12-04 06:45 Grêmio vs Deportes Iquique
FT 12-04 07:00 Estudiantes L.P. 0 - 2 Barcelona
FT 12-04 07:45 Grêmio 3 - 2 Deportes Iquique
13-04 05:30 Wilstermann vs Atl. Tucuman
FT 13-04 05:30 Guarani 3 - 1 Zamora
13-04 06:00 Universidad Católica vs San Lorenzo
13-04 06:45 Flamengo vs Atlético PR
13-04 06:45 Palmeiras vs Peñarol
FT 13-04 07:00 Universidad Católica 1 - 1 San Lorenzo
FT 13-04 07:45 Flamengo 2 - 1 Atlético PR
FT 13-04 07:45 Palmeiras 3 - 2 Peñarol
14-04 05:30 Emelec vs Ind. Medellin
14-04 05:30 Atlético Mineiro vs Sport Boys
14-04 06:45 Atlético Nacional vs Botafogo
14-04 07:00 River Plate vs Melgar
FT 14-04 07:45 Atlético Nacional 0 - 2 Botafogo
19-04 06:00 Lanús vs Zulia
19-04 06:45 Sporting Cristal vs The Strongest
19-04 06:45 Chapecoense vs Nacional
FT 19-04 07:00 Lanús 5 - 0 Zulia
FT 19-04 07:45 Chapecoense 1 - 1 Nacional
FT 19-04 07:45 Sporting Cristal 0 - 0 The Strongest
FT 20-04 05:30 Estudiantes L.P. 1 - 0 Atlético Nacional
20-04 06:00 Zamora vs Deportes Iquique
20-04 06:45 Santa Fe vs Santos
20-04 06:45 Libertad vs Atlético Mineiro
FT 20-04 07:00 Zamora 1 - 4 Deportes Iquique
FT 20-04 07:45 Libertad 1 - 0 Atlético Mineiro
FT 20-04 07:45 Santa Fe 0 - 0 Santos
FT 21-04 05:30 Godoy Cruz 2 - 0 Sport Boys
21-04 05:30 Guarani vs Grêmio
FT 21-04 05:30 Guaraní 1 - 1 Grêmio
FT 21-04 07:00 Ind. Medellin 2 - 0 Melgar
FT 21-04 07:45 Barcelona 1 - 1 Botafogo
FT 26-04 03:15 Deportes Iquique 4 - 3 Zamora
FT 26-04 05:30 Atl. Tucuman 2 - 1 Wilstermann
FT 26-04 07:00 San Lorenzo 2 - 1 Universidad Católica
26-04 07:45 Nacional vs Chapecoense
FT 27-04 05:30 Atlético Mineiro 2 - 0 Libertad
FT 27-04 07:00 Melgar 1 - 2 Ind. Medellin
FT 27-04 07:45 Atlético PR 2 - 1 Flamengo
FT 27-04 07:45 Peñarol 2 - 3 Palmeiras
FT 28-04 05:30 Nacional 3 - 0 Chapecoense
FT 28-04 05:30 Zulia 1 - 1 Lanús
FT 28-04 07:00 Emelec 1 - 2 River Plate
FT 28-04 07:45 Sport Boys 1 - 3 Godoy Cruz
FT 28-04 07:45 Grêmio 4 - 1 Guaraní
FT 03-05 05:30 Atl. Tucuman 2 - 1 Peñarol
FT 03-05 07:00 Atlético Nacional 4 - 1 Estudiantes L.P.
FT 03-05 07:45 Botafogo 0 - 2 Barcelona
FT 04-05 05:30 Sport Boys 1 - 5 Atlético Mineiro
FT 04-05 05:30 Deportes Iquique 2 - 1 Grêmio
FT 04-05 07:00 Atlético PR 0 - 3 San Lorenzo
FT 04-05 07:45 Flamengo 3 - 1 Universidad Católica
FT 04-05 07:45 Wilstermann 3 - 2 Palmeiras
FT 05-05 05:30 The Strongest 5 - 1 Sporting Cristal
FT 05-05 07:00 Godoy Cruz 1 - 1 Libertad
FT 05-05 07:45 Santos 3 - 2 Santa Fe
FT 05-05 07:45 Zamora 1 - 3 Guaraní
FT 11-05 05:15 River Plate 1 - 1 Emelec
FT 17-05 05:30 Zulia 0 - 0 Nacional
FT 17-05 07:00 Libertad 1 - 1 Sport Boys
FT 17-05 07:00 Atlético Mineiro 4 - 1 Godoy Cruz
FT 17-05 09:15 Ind. Medellin 1 - 2 Emelec
FT 18-05 05:30 The Strongest 1 - 1 Santos
FT 18-05 05:30 Sporting Cristal 0 - 2 Santa Fe
FT 18-05 07:45 Universidad Católica 2 - 3 Atlético PR
FT 18-05 07:45 Lanús 1 - 2 Chapecoense
FT 18-05 07:45 San Lorenzo 2 - 1 Flamengo
FT 19-05 05:30 Barcelona 0 - 3 Estudiantes L.P.
FT 19-05 07:00 Melgar 2 - 3 River Plate
FT 19-05 07:45 Botafogo 1 - 0 Atlético Nacional
FT 24-05 05:30 Nacional 0 - 1 Lanús
FT 24-05 05:30 Chapecoense 2 - 1 Zulia
FT 24-05 07:45 Santa Fe 1 - 1 The Strongest
FT 24-05 07:45 Santos 4 - 0 Sporting Cristal
FT 25-05 07:45 Palmeiras 3 - 1 Atl. Tucuman
FT 25-05 07:45 Peñarol 2 - 0 Wilstermann
FT 26-05 05:30 River Plate 1 - 2 Ind. Medellin
FT 26-05 05:30 Emelec 3 - 0 Melgar
FT 26-05 07:45 Estudiantes L.P. 1 - 0 Botafogo
FT 26-05 07:45 Atlético Nacional 3 - 1 Barcelona
FT 26-05 07:45 Guaraní 0 - 0 Deportes Iquique
FT 26-05 07:45 Grêmio 4 - 0 Zamora
Chủ nhà   Khách
23-02 04:00 Atl. Tucuman vs Junior
23-02 04:00 Deportivo Capiata vs Atlético PR
23-02 04:00 Olimpia vs Botafogo
23-02 04:00 The Strongest vs Union Espanola
12-03 06:30 Libertad vs Godoy Cruz
FT 14-04 07:00 River Plate 4 - 2 Melgar
14-04 07:45 Atlético Mineiro vs Sport Boys
11-05 07:00 River Plate vs Emelec
05-07 03:00 Atlético PR vs Santos
05-07 03:00 Barcelona vs Palmeiras
05-07 03:00 Nacional vs Botafogo
05-07 03:00 Emelec vs San Lorenzo
05-07 03:00 The Strongest vs Lanús
05-07 03:00 Wilstermann vs Atlético Mineiro
05-07 07:45 Guarani vs River Plate
09-08 03:00 Atlético Mineiro vs Wilstermann
09-08 03:00 Botafogo vs Nacional
09-08 03:00 Grêmio vs Godoy Cruz
09-08 03:00 Palmeiras vs Barcelona
09-08 03:00 San Lorenzo vs Emelec
09-08 03:00 Santos vs Atlético PR
09-08 07:45 River Plate vs Guarani
LIVE 62' River Plate 0 - 0 Lanús
26-10 06:45 Barcelona vs Grêmio
FT 01-11 07:15 Lanús 4 - 2 River Plate
02-11 06:45 Grêmio vs Barcelona
23-11 06:45 Grêmio vs Lanús
30-11 06:45 Lanús vs Grêmio
LIVE 64' Wanderers 0 - 1 Olimpia
LIVE 35' Macara 1 - 0 Deportivo Táchira
23-01 08:15 Oriente Petrolero vs Universitario
27-01 06:15 Olimpia vs Wanderers
27-01 07:15 Deportivo Táchira vs Macara
27-01 08:45 Universitario vs Oriente Petrolero
31-01 05:15 Carabobo vs Guarani
31-01 07:30 Banfield vs Independiente del Valle
31-01 07:30 Santiago Wanderers vs Melgar
01-02 06:45 Chapecoense vs Nacional
01-02 06:45 Univ. Concepción vs Vasco da Gama
07-02 05:15 Guarani vs Carabobo
07-02 07:30 Melgar vs Santiago Wanderers
07-02 07:30 Independiente del Valle vs Banfield
08-02 06:45 Vasco da Gama vs Univ. Concepción
08-02 06:45 Nacional vs Chapecoense
# Đội Trận Thắng Hòa Bại BT BB Hiệu số Điểm Phong độ

Copa Libertadores: Group A

1 Botafogo 6 3 1 2 6 5 1 10
2 Barcelona 6 3 1 2 8 8 0 10
3 Estudiantes L.P. 6 3 0 3 7 8 -1 9
4 Atlético Nacional 6 2 0 4 8 8 0 6

Copa Libertadores: Group B

1 Santos 6 3 3 0 11 4 7 12
2 The Strongest 6 2 3 1 9 5 4 9
3 Santa Fe 6 2 2 2 8 6 2 8
4 Sporting Cristal 6 0 2 4 2 15 -13 2

Copa Libertadores: Group C

1 River Plate 6 4 1 1 14 9 5 13
2 Emelec 6 3 1 2 8 5 3 10
3 Ind. Medellin 6 3 0 3 8 8 0 9
4 Melgar 6 1 0 5 6 14 -8 3

Copa Libertadores: Group D

1 San Lorenzo 6 3 1 2 8 8 0 10
2 Atlético PR 6 3 1 2 9 10 -1 10
3 Flamengo 6 3 0 3 11 7 4 9
4 Universidad Católica 6 1 2 3 8 11 -3 5

Copa Libertadores: Group E

1 Palmeiras 6 4 1 1 13 9 4 13
2 Wilstermann 6 3 0 3 12 10 2 9
3 Atl. Tucuman 6 2 1 3 8 10 -2 7
4 Peñarol 6 2 0 4 11 15 -4 6

Copa Libertadores: Group F

1 Atlético Mineiro 6 4 1 1 17 6 11 13
2 Godoy Cruz 6 3 2 1 10 8 2 11
3 Libertad 6 1 3 2 7 9 -2 6
4 Sport Boys 6 0 2 4 8 19 -11 2

Copa Libertadores: Group G

1 Lanús 6 4 1 1 13 3 10 13
2 Nacional 6 2 2 2 5 3 2 8
3 Chapecoense 6 2 1 3 6 12 -6 7
4 Zulia 6 1 2 3 4 10 -6 5

Copa Libertadores: Group H

1 Grêmio 6 4 1 1 15 6 9 13
2 Guarani 6 3 2 1 9 7 2 11
3 Deportes Iquique 6 3 1 2 12 9 3 10
4 Zamora 6 0 0 6 6 20 -14 0
# Cầu thủ CLB Bàn Thắng
Đăng nhập Đăng kí