Caf Champions League mùa giải 2017
Chủ nhà   Khách
12-05 05:00 Etoile du Sahel vs Ferroviario Beira (Moz)
12-05 05:00 Al Hilal Omdurman vs Al Merreikh
12-05 05:00 Zamalek vs CAPS Utd
12-05 05:00 USM Alger vs Al Ahli Tripoli
12-05 05:00 ES Tunis vs V.Club
FT 12-05 22:00 ES Tunis 3 - 1 V.Club
FT 13-05 00:00 Etoile du Sahel 5 - 0 Ferroviario Beira (Moz)
FT 13-05 00:00 USM Alger 3 - 0 Al Ahli Tripoli
FT 13-05 02:00 Al Hilal Omdurman 1 - 1 Al Merreikh
FT 13-05 02:00 Zamalek 2 - 0 CAPS Utd
FT 13-05 22:00 Mamelodi Sundowns 0 - 0 St. George
FT 14-05 00:00 Al Ahly 0 - 0 Zanaco
15-05 03:00 Wydad Casablanca vs Cotonsport
23-05 05:00 Al Merreikh vs Etoile du Sahel
23-05 05:00 Ferroviario Beira (Moz) vs Al Hilal Omdurman
23-05 05:00 Al Ahli Tripoli vs Zamalek
23-05 05:00 CAPS Utd vs USM Alger
23-05 05:00 V.Club vs Mamelodi Sundowns
23-05 05:00 St. Georges vs ES Tunis
23-05 05:00 Cotonsport vs Al Ahly
23-05 05:00 Zanaco vs Wydad Casablanca
FT 23-05 20:00 Ferroviario Beira (Moz) 0 - 0 Al Hilal Omdurman
FT 23-05 20:00 St. George 0 - 0 ES Tunis
FT 23-05 22:00 Cotonsport 0 - 2 Al Ahly
FT 24-05 01:00 Al Ahli Tripoli 0 - 0 Zamalek
FT 24-05 01:00 Al Merreikh 1 - 2 Etoile du Sahel
FT 24-05 20:00 CAPS Utd 2 - 1 USM Alger
FT 24-05 20:00 Zanaco 1 - 0 Wydad Casablanca
FT 24-05 21:30 V.Club 1 - 3 Mamelodi Sundowns
02-06 05:00 CAPS Utd vs Al Ahli Tripoli
02-06 05:00 Zamalek vs USM Alger
02-06 05:00 Mamelodi Sundowns vs ES Tunis
02-06 20:00 Ferroviario Beira (Moz) vs Al Merreikh
02-06 20:00 St. Georges vs V.Club
02-06 20:00 Zanaco vs Cotonsport
FT 02-06 20:00 CAPS Utd 2 - 4 Al Ahli Tripoli
FT 03-06 01:00 Mamelodi Sundowns 1 - 2 ES Tunis
FT 03-06 03:00 Zamalek 1 - 1 USM Alger
03-06 04:00 Al Ahly vs Wydad Casablanca
03-06 04:45 Etoile du Sahel vs Al Hilal Omdurman
FT 03-06 20:00 Ferroviario Beira (Moz) 1 - 0 Al Merreikh
FT 03-06 20:00 Zanaco 2 - 1 Cotonsport
LIVE 90' Etoile du Sahel 1 - 1 Al Hilal Omdurman
FT 04-06 20:00 St. George 1 - 0 V.Club
FT 05-06 04:00 Al Ahly 2 - 0 Wydad Casablanca
20-06 05:00 Al Merreikh vs Ferroviario Beira (Moz)
20-06 21:00 V.Club vs St. Georges
20-06 21:00 Cotonsport vs Zanaco
21-06 02:00 Al Hilal Omdurman vs Etoile du Sahel
FT 21-06 03:00 Al Merreikh 2 - 1 Ferroviario Beira (Moz)
LIVE 35' Wydad Casablanca 0 - 0 Al Ahly
FT 21-06 21:00 Cotonsport 0 - 1 Zanaco
FT 22-06 02:00 Al Hilal Omdurman 1 - 1 Etoile du Sahel
FT 22-06 04:00 Al Ahli Tripoli 4 - 2 CAPS Utd
FT 22-06 04:00 ES Tunis 0 - 0 Mamelodi Sundowns
LIVE 75' USM Alger 1 - 0 Zamalek
01-07 00:00 Al Ahli Tripoli vs CAPS Utd
FT 01-07 01:00 Al Merreikh 2 - 1 Al Hilal Omdurman
FT 01-07 01:00 Al Ahli Tripoli 1 - 1 USM Alger
FT 01-07 20:00 Ferroviario Beira (Moz) 1 - 1 Etoile du Sahel
FT 01-07 20:00 St. George 0 - 1 Mamelodi Sundowns
FT 01-07 20:00 Zanaco 0 - 0 Al Ahly
FT 01-07 22:00 V.Club 2 - 2 ES Tunis
FT 01-07 22:00 Cotonsport 0 - 2 Wydad Casablanca
FT 02-07 20:00 CAPS Utd 3 - 1 Zamalek
07-07 05:00 Etoile du Sahel vs Al Merreikh
07-07 05:00 Al Hilal Omdurman vs Ferroviario Beira (Moz)
08-07 00:00 Al Hilal Omdurman 0 - 0 Ferroviario Beira (Moz)
08-07 00:00 Etoile du Sahel 0 - 0 Al Merreikh
FT 09-07 02:00 Wydad Casablanca 1 - 0 Zanaco
FT 09-07 02:00 Al Ahly 3 - 1 Cotonsport
FT 10-07 00:00 Mamelodi Sundowns 1 - 1 V.Club
FT 10-07 00:00 ES Tunis 4 - 0 St. George
FT 10-07 02:00 Zamalek 2 - 2 Al Ahli Tripoli
FT 10-07 02:00 USM Alger 4 - 1 CAPS Utd
Chủ nhà   Khách
14-08 02:45 Zamalek 0 - 0 Enyimba
FT 16-08 01:30 Zamalek 1 - 0 Enyimba
FT 23-08 22:30 Enyimba 3 - 1 Mamelodi Sundowns
23-08 23:00 ES Sétif 0 - 0 Zamalek
FT 24-08 21:30 ASEC 0 - 0 Al Ahly
FT 24-08 21:30 ZESCO 1 - 1 Wydad Casablanca
22-10 20:00 Zamalek vs Mamelodi Sundowns
17-02 21:00 Al Ahli Tripoli vs Wa All Stars (Gha)
17-02 21:00 BV Wits vs Saint-Louisienne (Reu)
17-02 21:00 CAPS Utd vs Lioli
17-02 21:00 FUS Rabat vs FC Johansen (Sie)
17-02 21:00 Rivers United FC vs Real Bamako (Mli)
17-02 21:00 Stade Malien Bamako vs Barrack Young Controllers (Lib)
17-02 21:00 St. Georges vs Cote d'Or (Sey)
17-02 21:00 Township Rollers (Bot) vs CNaPS Sport
17-02 21:00 UMS de Loum vs Léopards de Dolisié
17-02 21:00 Vital'O vs Mounana
17-02 21:00 Young Africans vs Ngaya Club
10-03 21:00 Zamalek vs Enugu Rangers
11-03 21:00 Al Hilal Omdurman vs Port Louis (Mau)
11-03 21:00 Mamelodi Sundowns vs Kampala City
17-03 21:00 Al Merreikh vs Rivers United FC
17-03 21:00 Kadiogo (Bur) vs USM Alger
17-03 21:00 Mounana vs Wydad Casablanca
FT 18-03 20:00 Kampala City 1 - 1 Mamelodi Sundowns
18-03 21:00 Port Louis (Mau) vs Al Hilal Omdurman
12-05 23:00 Al Ahly vs Zanaco
12-05 23:00 Mamelodi Sundowns vs St. George
FT 13-05 03:00 Wydad Casablanca 2 - 0 Cotonsport
FT 20-06 21:00 V.Club 2 - 1 St. George
07-07 23:00 Al Ahly vs Cotonsport
07-07 23:00 Wydad Casablanca vs Zanaco
07-07 23:00 ES Tunis vs St. George
07-07 23:00 Mamelodi Sundowns vs V.Club
07-07 23:00 USM Alger vs CAPS Utd
07-07 23:00 Zamalek vs Al Ahli Tripoli
FT 17-09 00:00 Al Ahly 2 - 2 ES Tunis
FT 18-09 01:00 Al Ahli Tripoli 0 - 0 Etoile du Sahel
FT 30-09 00:00 USM Alger 0 - 0 Wydad Casablanca
FT 02-10 00:30 Etoile du Sahel 2 - 1 Al Ahly
FT 22-10 02:00 Wydad Casablanca 3 - 1 USM Alger
FT 23-10 00:00 Al Ahly 6 - 2 Etoile du Sahel
FT 29-10 00:00 Al Ahly 1 - 1 Wydad Casablanca
FT 05-11 03:00 Wydad Casablanca 1 - 0 Al Ahly
FT 14-01 19:00 ES Sétif 0 - 0 Zamalek
FT 10-02 18:30 CNaPS Sport 2 - 1 Kampala City
FT 10-02 20:00 JKU FC 0 - 0 ZESCO
FT 10-02 20:00 Zanaco 3 - 0 Warriors
FT 10-02 20:00 Young Africans 1 - 0 Saint Louis
FT 10-02 20:30 Rayon Sport (Rwa) 1 - 1 LLB Academic
FT 10-02 20:45 Township Rollers (Bot) 3 - 0 Al Merreikh
FT 10-02 21:30 Léopards de Dolisié 2 - 1 AS Togo-Port
FT 10-02 22:15 ASFAN (Nig) 1 - 3 Horoya
FT 10-02 23:00 ASAC Concorde 1 - 1 ES Tunis
FT 10-02 23:00 BV Wits 2 - 0 Pamplemousses (Mau)
10-02 23:00 Kadiogo (Bur) vs Mounana
FT 11-02 00:00 Génération Foot 2 - 0 Misr Lel Makasa
FT 11-02 00:00 Stade Malien Bamako 1 - 1 WAC
FT 11-02 02:00 Difaâ El Jadida 10 - 0 Benfica Bissau
FT 11-02 19:00 Ngaya Club 1 - 1 UD Songo (Moz)
11-02 20:00 St. George 0 - 0 Wau Salaam
FT 11-02 21:00 Bantu 2 - 4 Mbabane Swall.
FT 11-02 21:30 V.Club 4 - 0 Mighty Wanderers
FT 11-02 21:30 Otoho d'Oyo 2 - 0 MC Alger
FT 11-02 22:00 Buffles du Borgou 1 - 1 ASEC
FT 11-02 22:00 Al-Tahaddi 1 - 0 Aduana Stars
FT 11-02 22:00 Plateau 3 - 0 Eding Sport
FT 11-02 22:00 1º de Agosto 3 - 0 Platinum
FT 11-02 23:00 LISCR FC 1 - 0 Al Hilal Omdurman
FT 11-02 23:30 Real Bamako (Mli) 1 - 1 MFM FC
FT 12-02 00:00 ES Sétif 6 - 0 Olympic Real de Bangui
20-02 20:00 Wau Salaam 0 - 0 St. George
FT 20-02 21:00 Olympic Real de Bangui 0 - 0 ES Sétif
FT 20-02 23:00 WAC 1 - 0 Stade Malien Bamako
FT 21-02 00:30 Al Hilal Omdurman 3 - 0 LISCR FC
FT 21-02 19:00 Pamplemousses (Mau) 1 - 0 BV Wits
FT 21-02 19:30 Mighty Wanderers 1 - 2 V.Club
FT 21-02 20:00 Kampala City 1 - 0 CNaPS Sport
FT 21-02 20:00 LLB Academic 0 - 1 Rayon Sport (Rwa)
FT 21-02 20:00 Platinum 1 - 2 1º de Agosto
FT 21-02 20:00 UD Songo (Moz) 2 - 0 Ngaya Club
FT 21-02 20:00 ZESCO 7 - 0 JKU FC
FT 21-02 20:30 Saint Louis 1 - 1 Young Africans
FT 21-02 21:00 Benfica Bissau 0 - 0 Difaâ El Jadida
FT 21-02 21:00 Mbabane Swall. 1 - 3 Bantu
21-02 21:30 Mounana vs Kadiogo (Bur)
FT 21-02 21:30 Eding Sport 0 - 1 Plateau
FT 21-02 22:00 Aduana Stars 2 - 0 Al-Tahaddi
FT 21-02 22:00 MFM FC 1 - 0 Real Bamako (Mli)
21-02 22:00 AS Togo-Port 2 - 1 Léopards de Dolisié
FT 21-02 23:00 ASEC 3 - 2 Buffles du Borgou
FT 21-02 23:00 ES Tunis 5 - 0 ASAC Concorde
FT 21-02 23:00 Vegetarianos (Gnq) 1 - 1 Gor Mahia
FT 22-02 00:00 Misr Lel Makasa 0 - 0 Génération Foot
22-02 00:00 Horoya vs ASFAN (Nig)
FT 22-02 00:30 Al Merreikh 2 - 1 Township Rollers (Bot)
FT 22-02 01:00 MC Alger 9 - 0 Otoho d'Oyo
FT 24-02 23:30 Warriors 1 - 3 Zanaco
FT 06-03 20:30 Young Africans 1 - 2 Township Rollers (Bot)
FT 07-03 00:00 Horoya 2 - 1 Génération Foot
FT 07-03 00:00 Etoile du Sahel 4 - 2 Plateau
FT 07-03 01:00 Al Ahly 4 - 0 Mounana
FT 07-03 19:00 Gor Mahia 0 - 0 ES Tunis
FT 07-03 20:00 St. George 0 - 0 Kampala City
FT 07-03 20:00 ZESCO 0 - 1 ASEC
FT 07-03 20:00 Zanaco 1 - 2 Mbabane Swall.
FT 07-03 20:30 TP Mazembe 4 - 0 UD Songo (Moz)
FT 07-03 22:00 Aduana Stars 1 - 0 ES Sétif
FT 07-03 22:00 AS Togo-Port 2 - 0 Al Hilal Omdurman
FT 07-03 22:00 MFM FC 2 - 1 MC Alger
FT 07-03 22:00 1º de Agosto 1 - 0 BV Wits
FT 07-03 23:00 Rayon Sport (Rwa) 0 - 0 Mamelodi Sundowns
FT 08-03 01:00 Wydad Casablanca 7 - 2 WAC
FT 08-03 03:00 Difaâ El Jadida 1 - 0 V.Club
FT 17-03 20:00 Kampala City 1 - 0 St. George
FT 17-03 20:00 UD Songo (Moz) 3 - 0 TP Mazembe
FT 17-03 20:00 Mbabane Swall. 1 - 0 Zanaco
FT 17-03 20:45 Township Rollers (Bot) 0 - 0 Young Africans
FT 17-03 21:30 Mounana 1 - 3 Al Ahly
17-03 22:00 BV Wits 1 - 0 1º de Agosto
FT 17-03 23:00 WAC 2 - 0 Wydad Casablanca
FT 18-03 00:30 Génération Foot 0 - 2 Horoya
FT 18-03 01:00 MC Alger 6 - 0 MFM FC
FT 18-03 20:00 Plateau 1 - 0 Etoile du Sahel
FT 18-03 20:30 V.Club 2 - 2 Difaâ El Jadida
FT 18-03 22:00 ES Tunis 1 - 0 Gor Mahia
FT 18-03 23:00 ASEC 1 - 2 ZESCO
FT 19-03 00:00 Mamelodi Sundowns 2 - 0 Rayon Sport (Rwa)
FT 19-03 00:30 Al Hilal Omdurman 3 - 1 AS Togo-Port
FT 19-03 01:00 ES Sétif 4 - 0 Aduana Stars
FT 05-05 02:00 Al Ahly 0 - 0 ES Tunis
FT 05-05 02:00 MC Alger 1 - 1 Difaâ El Jadida
FT 05-05 02:00 Township Rollers (Bot) 1 - 0 Kampala City
LIVE 48' TP Mazembe 2 - 1 ES Sétif
LIVE 48' ZESCO 0 - 0 Mbabane Swall.
05-05 23:00 AS Togo-Port vs Horoya
05-05 23:00 1º de Agosto vs Etoile du Sahel
06-05 02:00 Mamelodi Sundowns vs Wydad Casablanca
FT 15-05 20:00 Kampala City 2 - 0 Al Ahly
FT 15-05 20:00 Mbabane Swall. 1 - 0 1º de Agosto
FT 16-05 02:00 Difaâ El Jadida 0 - 2 TP Mazembe
FT 16-05 02:00 ES Tunis 4 - 1 Township Rollers (Bot)
FT 16-05 02:00 ES Sétif 0 - 1 MC Alger
FT 16-05 02:00 Wydad Casablanca 3 - 0 AS Togo-Port
17-05 02:00 Etoile du Sahel vs ZESCO
22-05 23:00 Horoya vs Mamelodi Sundowns
FT 17-07 20:00 Mbabane Swall. 0 - 3 Etoile du Sahel
FT 17-07 20:00 ZESCO 0 - 0 1º de Agosto
FT 17-07 20:00 AS Togo-Port 1 - 0 Mamelodi Sundowns
FT 17-07 20:00 TP Mazembe 1 - 0 MC Alger
FT 17-07 23:00 Horoya 1 - 1 Wydad Casablanca
FT 18-07 02:00 Al Ahly 3 - 0 Township Rollers (Bot)
FT 18-07 02:00 ES Tunis 3 - 2 Kampala City
FT 18-07 02:00 ES Sétif 2 - 1 Difaâ El Jadida
FT 27-07 23:00 1º de Agosto 2 - 1 ZESCO
FT 28-07 01:00 Difaâ El Jadida 1 - 1 ES Sétif
FT 28-07 02:00 Etoile du Sahel 2 - 0 Mbabane Swall.
FT 28-07 02:00 Mamelodi Sundowns 2 - 1 AS Togo-Port
FT 28-07 20:00 Kampala City 0 - 1 ES Tunis
FT 28-07 23:00 Township Rollers (Bot) 0 - 1 Al Ahly
FT 29-07 02:00 MC Alger 1 - 1 TP Mazembe
FT 29-07 02:00 Wydad Casablanca 2 - 0 Horoya
FT 17-08 23:00 Horoya 2 - 1 AS Togo-Port
FT 18-08 02:00 Wydad Casablanca 1 - 0 Mamelodi Sundowns
FT 18-08 02:00 ES Tunis 0 - 1 Al Ahly
FT 18-08 02:00 ES Sétif 1 - 1 TP Mazembe
18-08 20:00 Kampala City vs Township Rollers (Bot)
18-08 20:00 Mbabane Swall. vs ZESCO
19-08 01:00 Difaâ El Jadida vs MC Alger
19-08 02:00 Etoile du Sahel vs 1º de Agosto
28-08 20:00 1º de Agosto vs Mbabane Swall.
28-08 20:00 TP Mazembe vs Difaâ El Jadida
28-08 20:00 MC Alger vs ES Sétif
28-08 20:00 ZESCO vs Etoile du Sahel
28-08 23:00 AS Togo-Port vs Wydad Casablanca
28-08 23:00 Mamelodi Sundowns vs Horoya
29-08 02:00 Al Ahly vs Kampala City
29-08 02:00 Township Rollers (Bot) vs ES Tunis
14-09 23:00 Horoya vs Al Ahly
# Đội Trận Thắng Hòa Bại BT BB Hiệu số Điểm Phong độ
1 Wydad Casablanca 6 4 0 2 7 3 4 12
2 Al Ahly 6 3 2 1 7 3 4 11
3 Zanaco 6 3 2 1 4 2 2 11
4 Cotonsport 6 0 0 6 2 12 -10 0
# Cầu thủ CLB Bàn Thắng
Đăng nhập Đăng kí