OFC Champions League mùa giải 2017
Chủ nhà   Khách
FT 18-03 07:00 Lae City Dwellers 3 - 5 Western
FT 10-02 10:00 Tupapa Maraerenga 2 - 7 Lae City Dwellers
FT 10-02 13:00 Nalkutan (Van) 1 - 0 Ba
FT 12-02 08:00 Erakor Golden Star 2 - 0 Solomon Warriors
FT 12-02 11:00 Dragon 4 - 0 Lössi
FT 13-02 10:00 Lae City Dwellers 1 - 0 Ba
FT 13-02 13:00 Tupapa Maraerenga 0 - 4 Nalkutan (Van)
FT 15-02 08:00 Solomon Warriors 6 - 1 Lössi
FT 15-02 11:00 Erakor Golden Star 3 - 4 Dragon
FT 16-02 10:00 Ba 4 - 1 Tupapa Maraerenga
FT 16-02 13:00 Lae City Dwellers 1 - 4 Nalkutan (Van)
FT 18-02 08:00 Lössi 2 - 2 Erakor Golden Star
FT 18-02 11:00 Solomon Warriors 2 - 1 Dragon
FT 24-02 09:00 Magenta 2 - 0 Lupe Ole Soaga
FT 24-02 12:00 Marist (Sol) 1 - 1 Team Wellington
FT 25-02 07:00 Lautoka (Fij) 3 - 1 Madang Fox
FT 25-02 10:00 Venus (Tah) 0 - 7 Auckland City
FT 27-02 09:00 Team Wellington 7 - 1 Lupe Ole Soaga
FT 27-02 12:00 Marist (Sol) 1 - 1 Magenta
FT 28-02 07:00 Venus (Tah) 1 - 2 Lautoka (Fij)
FT 28-02 10:00 Auckland City 5 - 0 Madang Fox
FT 02-03 09:00 Team Wellington 5 - 1 Magenta
FT 02-03 12:00 Lupe Ole Soaga 1 - 3 Marist (Sol)
FT 03-03 07:00 Madang Fox 1 - 2 Venus (Tah)
FT 03-03 10:00 Auckland City 1 - 0 Lautoka (Fij)
FT 07-04 09:00 Team Wellington 11 - 0 Lae City Dwellers
FT 07-04 12:00 Nalkutan (Van) 1 - 2 Marist (Sol)
FT 08-04 09:00 Auckland City 2 - 0 Solomon Warriors
FT 08-04 13:00 Dragon 1 - 2 Lautoka (Fij)
FT 22-04 08:00 Team Wellington 0 - 0 Auckland City
FT 22-04 10:00 Lautoka (Fij) 1 - 1 Marist (Sol)
FT 29-04 07:30 Auckland City 2 - 2 Team Wellington
FT 29-04 10:30 Marist (Sol) 0 - 1 Lautoka (Fij)
FT 13-05 09:00 Team Wellington 6 - 0 Lautoka (Fij)
20-05 09:00 Lautoka (Fij) vs Team Wellington
# Đội Trận Thắng Hòa Bại BT BB Hiệu số Điểm Phong độ

O-League: Group A

1 Magenta 3 3 0 0 11 3 8 9
2 Central SC 3 2 0 1 12 7 5 6
3 Madang Fox 3 1 0 2 7 15 -8 3
4 Lupe Ole Soaga 3 0 0 3 4 9 -5 0

O-League: Group B

1 Team Wellington 3 3 0 0 15 2 13 9
2 Hienghène Sport 3 1 1 1 5 5 0 4
3 Ba 3 1 1 1 2 9 -7 4
4 Puaikura 3 0 0 3 2 8 -6 0

O-League: Group C

1 Auckland City 3 3 0 0 15 1 14 9
2 Western United 3 2 0 1 8 6 2 6
3 Lae City Dwellers 3 1 0 2 8 9 -1 3
3 Toti City 3 1 0 2 8 9 -1 3
4 Malampa Revivors 3 0 0 3 3 18 -15 0

O-League: Group D

1 Tefana 3 2 1 0 8 4 4 7
2 Marist Fire 3 1 1 1 7 6 1 4
3 Erakor Golden Star 3 1 0 2 5 7 -2 3
4 Rewa 3 1 0 2 4 7 -3 3

O-League: Group D

1 Tefana 3 2 1 0 8 4 4 7
2 Marist Fire 3 1 1 1 7 6 1 4
3 Erakor Golden Star 3 1 0 2 5 7 -2 3
4 Rewa 3 1 0 2 4 7 -3 3
# Cầu thủ CLB Bàn Thắng
Đăng nhập Đăng kí